



KUHAMA KWA OFISI ZA MAKAO MAKUU YA TUME YA TAIFA YA UMWAGILIAJI

Tume ya Taifa ya Umwagiliaji inapenda kuwataarifu wadau wake wote na umma kwa ujumla kuwa Ofisi zake zimehama kutoka **Kikuyu Kusini** kwenda **Jengo la Umwagiliaji House, lililopo Mtaa wa Iyumbu, 3 Barabara ya Umwagiliaji – Njedengwa, Jijini Dodoma.**

Kuanzia tarehe **13 Julai, 2026**, huduma zote za Tume zitatolewa katika ofisi mpya. Hivyo, Tume inawaomba wadau wote, wananchi na Taasisi mbalimbali zinazohudumiwa na Tume kuzingatia mabadiliko haya na kuelekeza mawasiliano, ziara na shughuli zote rasmi katika anuani mpya.

Tume ya Taifa ya Umwagiliaji inaendelea kutoa huduma zake kama kawaida bila usumbufu wowote na inawashukuru wadau wake kwa ushirikiano na uelewa wao wakati wa kipindi hiki cha mpito.

Kwa mawasiliano zaidi, tafadhali wasiliana nasi kupitia:

- Simu: +255 26 2962073, +255 733 126 025
- Barua pepe: info@nirc.go.tz
- Tovuti: www.nirc.go.tz
- S.L.P. 146, 41218 Iyumbu, Dodoma.

Imetolewa na:

MKURUGENZI MKUU

**Tume ya Taifa ya Umwagiliaji
Dodoma.**